

+255 222 213 410
www.bandarinisaccos.or.tz
info@bandarinisaccos.or.tz



Bandarini SACCOS LTD
SLP 6279
DAR ES SALAAM

FOMU YA AMANA YA KAWAIDA

Tarehe: / /

TAARIFA BINAFSI

Jina la mwombaji:
Namba ya Simu: Barua Pepe:
Sanduku la Posta: Wilaya: Mkoa:

TAARIFA ZA MAKATO

Jina la Bidhaa/
Namba ya Bidhaa
Kiasi cha Makato
Tarehe ya Kuanza / / Muda wa Makato Mwezi
Mfumo wa Makato MSHAHARA: ☐ BANK: ☐ FOSA: ☐ PESA /WAKALA: ☐
Sahihi:
BANK: CRDB; BANDARINI SACCOS
NAMBA YA AKAUNTI: 01J1308197600

KWA MATUMIZI YA OFISI

Taarifa imethibitishwa na:

JINA: SAHIHI:

Taarifa imeidhinishwa na:

JINA: SAHIHI: