

**CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO CHA  
WAFANYAKAZI WA MAMLAKA YA USIMAMIZI WA BANDARI TANZANIA**

Simu: +255-737-789-207

Barua pepe:

info@bandarinisaccos.or.tz

Tovuti: www.bandarinisaccos.or.tz



BANDARINI SACCOS LTD,

S.L.P 50091,

DAR ES SALAAM

**FOMU YA KUJIUNGA NA BANDARINI SACCOS**

**TAARIFA BINAFSI**

Jina Kamili:

Jinsia: me:  ke:

Kipato(Mwezi):

Wategemezi:

Tarehe ya Kuzaliwa:

Namba ya simu:

Barua pepe:

Hali ya Ndoa:

Nimeoa:

Nimeolewa:

Sijaoa:

Sijaolewa:

Anuani ya makazi:

Mkoa:

Wilaya:

Kata:

Mtaa:

Ajira:

Muda mrefu:

Mkataba:

kibarua:

Jina la benki:

Namba ya akaunti:

**TAARIFA ZA AJIRA**

Mwajiri:

Anuani ya Mwajiri:

Kazi:

Idara:

C/NO:

Paysheet:

Bandari:

Mkoa:

**TAARIFA ZA MRITHI**

Jina Kamili:

Uhusiano:

Jinsia: me:  ke:

Tarehe ya kuzaliwa:

Anuani ya makazi:

Mkoa:

Wilaya:

Kata:

Mtaa:

**TAARIFA ZA UCHANGIAJI**

Niko tayari kuchangia kiasi cha Tshs ..... kama akiba kila mwezi na kiasi cha Tsh 500,000 ambacho kitakatwa kiasi cha Tshs ..... kama hisa kwa mwezi/ kila mwezi.

**KIAPPO**

Nathibitisha kwamba maelezo ninayotoa na yale yanayoambatana na maombi haya ni ya kweli kwa kadri ninavyofahamu na kuamini.

Saini ya mwombaji:

Tarehe:

**KWA MATUMIZI YA OFISI**

Kutokana na ombi lako la kutaka kujiunga na Bandarini SACCOS LTD, Ombi lako limekubaliwa/ limekataliwa.

Saini ya Mwenyekiti wa Bandarini SACCOS:

Tarehe: